Abubuwan da ke cikin Kujerun ofis
Tips|Dec 02, 2021
Kujerun ofis, ko kujerun tebur, an tsara su don sauƙaƙe zuwa aikinmu a cikin rayuwar yau da kullun da ayyukan zamantakewa.Kamar yadda sunan ya nuna, ana amfani da irin wannan kujera a tebur a ofisoshi.Kuma suna jujjuyawa tare da daidaitacce tsayi.
Gabaɗaya magana, kujerun ofis ko teburan ɗawainiya ana gina su tare da abubuwan da ke ƙasa:
1. Caster
Simintin saitin ƙafafu ne da aka baje kamar ƙananan ƙafafu da yawa a ƙasan kujeran ofis, wanda galibi ana tafiya.
2. Hawan Gas
Tashin iskar gas wata kafa ce mai ɗaukar kaya wacce ke ƙarƙashin kujerar kujerar ofis.Tashin iskar gas yana sanye da lefa mai daidaita tsayi, ta hanyar da zamu iya daidaita tsayin kujerun ofis cikin sauƙi.Kuma iskar gas yana da alaƙa da duka simintin ƙasa da kujerar kujera ta sama.
3. Kujerar kujera
A kan tayar da iskar gas akwai kujerar kujera inda mutane ke zaune.Kujerar kujera an yi ta da kayan aiki daban-daban, kamar fata PU da raga.Idan kujerar kujera tana da laushi kuma tana numfashi, hakan zai saki matsi na hips ɗinmu kuma yana jin daɗin zama na tsawon sa'o'i.
4. Kujera Baya
Kujerar baya da kujera yawanci ana rabuwa, waɗanda aka haɗa da bututun ƙarfe ko allo.Wasu lokuta an tsara kujera baya tare da goyon bayan lumbar don jin dadi.
Kujerar baya na kujerun ofishin ERGODESIGN an tsara shi ta hanyar ergonomically.Ya dace da kashin baya daidai a cikin wuyansa, baya, lumbar da hips.Ba za ku ji gajiya cikin sauƙi a kan kujerun ofis ɗin mu na ergonomic ba.
5. Hannun hannu
Ƙarƙashin hannu shine inda za mu iya sanya hannayenmu lokacin da muke zaune a kan kujerun aiki na ofis.Kuma akwai da yawa daban-daban kayayyaki na armrest a zamanin yau.DominERGODESIGN raga ofishin kujera, Za a iya jujjuya hannun hannun mu zuwa sama don mafi kyawun ajiya, wanda ke da na musamman.
Waɗannan su ne manyan abubuwan da ke cikin kujerar ofis.Lokacin da muke buƙatar siyan kujerun ofis ko kujerun kwamfuta, ya kamata a mai da hankali ga waɗannan sassan don mu zaɓi kujerun ofis ɗin da suka dace don gidanmu da ofis.
Lokacin aikawa: Dec-02-2021